notícias musicais

top 13 artistas

top 13 musicas

Confira a Letra Tégguil Sa Tank (feat. Bilou XIV)

Narah Diouf

Tégguil Sa Tank (feat. Bilou XIV)

Life bee changé
Wala jikko yee yàqu, yee yàqu
Loo xamal ké yol
Ok wax nga ba tarde
Léegi ñépp lay moytu, lay moytu
Mu ngi bëgg ñaaw de

Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk ey, ndànk ey, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk

[Narah Diouf]
Ey fi la réew mi tollu
Ñi de cas lañuy topp
Lu tokk sa nopp
Fel sa gëmmiñ, lépp tuuru
Kon mu ngi tokk
Céy li nga bokk
Tekk ko si suuf
Balla moo souss

Ok yaa ngi si TikTok
Doo raté Facebook
Snap nga flamme cas bi
Whatsap nga yénou coow li
Ok bàyyil ni nga nekke
Li du sa métier
Bul topp sa xol
Waxal prarara

Life bee changé
Wala jikko yee yàqu, yee yàqu
Loo xamal ké yol
Ok wax nga ba tarde
Léegi ñépp lay moytu, lay moytu
Mu ngi bëgg ñaaw de

Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk ey, ndànk ey, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk

Bàyyil libeurou jaambur di topp sa kilo
Yaw xoolal sa bopp, teggil sa nopp
Bàyyil sopp, soooof!
Shhhhh

Ya raw mor ndaje
Doo raté daje
Kuy dem yóbbu la
Fuñ dem fekk la

Life bi de concourou tekki là
Ku yeex ñu bala fa
Jàppal fils te bul bàyyi
Fattal té bañ a teppi

Fatal ma foofu bu dara percé
Tëbbel ma teup ñu ànd percer
Liggéey rekk di encaisser
Kassé

Life bee changé
Wala jikko yee yàqu, yee yàqu
Loo xamal ké yol
Ok wax nga ba tarde
Léegi ñépp lay moytu, lay moytu
Mu ngi bëgg ñaaw de

Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk ey, ndànk ey, ndànk
Teggil sa tànk
Ndànk, ndànk, ndànk, ndànk, ndànk

Tracker